FRP rebar pultrusion inji

Short Bayani:

FRP rebar pultrusion inji ana amfani da shi don samar da hadadden rebar kamar gilashin fiber da basalt fiber bar. Yawanci an haɗa shi da allon jagorar yarn, guduro wanka tare da shiryayye (gami da pre-forming device), ɓangaren winding, sashin kulawar zafin jiki mai dumamawa, ɓangaren gogayya, na'urar auna tsawon, tsarin kula da lantarki da sauransu.


Bayanin Samfura

Alamar samfur

Bayanin samfur

FRP rebar pultrusion machine1

1) Roving tara: An yi amfani dashi don sanya yarn spool, yana ɗaukar tsarin walda na farantin karfe, bututun ƙarfe da ƙarfe na kwana.
2) Tuddan na'urar: yayi amfani da giya, kunna zaren maɓallin, saurin motsi yana sarrafawa ta maɓallin sauyawa.
3) na'urar dumama: yayi amfani da zafin wutar aluminum, mai sarrafa zafin jiki mai hankali don sarrafa zafin jiki. Akwatin dumama yana ɗaukar tsarin raga kuma yana da sauƙi a buɗe shi kuma tsaftace guduro mai daskarewa, cike da kayan rufi a ciki.
4) Injin na iya samar da guda biyu / hudu na rebar FRP a lokaci guda

Ayyukan Samfur

Duk sassan lantarki, mota, mai ragewa da watsa abubuwa suna ɗaukar shahararren alama.
Used Ana amfani da kayan aikin daidaito masu girma don saka idanu da sarrafa cikakken layin, ana iya nuna mahimman bayanai kai tsaye a kan tashar sarrafawa.
■ Kowane yankin dumama da warkarwa ana sarrafa shi ta hanyar kayan aikin sarrafa zafin jiki daban-daban tare da daidaiton 1 ℃.
Made Anyi ƙafan jan dutsen da ƙirar PU mai inganci, wanda yake mai ɗorewa da tsawon rayuwa.
Material Kayan gyaran kayan wanka shine bakin karfe, yana da tsarin dumama wanka da tsarin sarrafa zafin jiki don tabbatar da cewa resin koyaushe yana cikin yanayin zafin jiki yayin aikin.
■ Sauki aiki. Kwararren ma'aikaci guda ɗaya da zai iya yin layi biyu a lokaci guda.
Glass Gilashin da aka tsaurara, ƙirar mai lankwasawa, kyan gani mai kyau, haske mai kyau, mai sauƙin lura da aikin kayan aiki, keɓe inji da waje, hujjar ƙura da kare ma'aikata

Tambayoyi

1. Shin za ku iya ba da jagorancin fasaha?
Ee, za mu iya ba da jagorar fasaha kafin jigilar kaya ko bayan ka samu inji, kuma za mu iya taimaka maka ka horar da ma'aikata.

2. Taya zaka tabbatar da ingancin ka?
Da farko, barka da zuwa ziyarce mu. Bayan hangen nesa a masana'antarmu, muhalli da ƙungiyar aiki, zaku iya yin hukunci da kanku.
Na biyu, bisa ga buƙatarku, za mu iya samar da samfurin guda don ku tabbatar.
Na uku, muna da sashen bincike.

3. Wace irin biyan kuɗi zaka iya karɓa?
Zamu iya karɓar L / C a gani, da biyan T / T

4. Za mu iya ziyarci masana'antar ku?
Barka da zuwa. Muna fatan kai da ƙungiyarku ku zo kamfaninmu.

Me yasa Zabi Mu
Amsa mai sauri: kowane amsa za a amsa shi a cikin awanni 24
Gudanar da Inganci: Muna yin sarrafa ingancin kowane abu daban. Sashen jigilar kaya yana duba abu kafin shiryawa, gaba ɗaya guje wa lahani na masana'antu.
Saurin kawowa & farashi mai tsada: Yana tallafar kayan aiki da injina na zamani don tabbatar da saurin gasa da damar samarwa ga manyan mutane, ma'aikata masu amintattu zasu tabbatar da jigilar nan bada jimawa ba, kuma zasu inganta aikin ku.
Kwararre: Muna da kwarewa a wannan fannin shekaru da yawa saboda haka muna da gogewa akan fitarwa nas zamu samar da mafi kyawun sabis kuma zamu ba ku mafita na kwararru.


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Kayayyaki masu alaƙa